27-11-17 തിങ്കളാഴ്ചയിലെ ആലോചനായോഗം

2017 ലെ സംയുക്ത ക്രിസ്മസിന്‍റെ രണ്ടാമത്തെ ആലോചനായോഗം കണ്ണംകോട് സെന്റ്‌ തോമസ്‌ ഓര്‍ത്തഡോക്സ് കത്തീഡ്രൽ പള്ളിയില്‍ വച്ച് 27-11-17 തിങ്കളാഴ്ച 4 മണിക്ക് ചെയര്‍മാന്‍ റെവ. ഫാദര്‍ ഗിവര്‍ഗീസ്‌ നെടിയത്തിന്‍റെ അധ്യക്ഷതയില്‍ കൂടി. പ്രസ്തുത യോഗത്തില്‍ വിവിധ കമ്മറ്റികളിലേക്ക് കൂടുതല്‍ അംഗങ്ങളെ ചേര്‍ത്തു വിപുലീകരിക്കുകയുണ്ടായി. 2017 ലെ ക്രിസ്മസ് റാലിയും പൊതുസമ്മേളനവും വളരെ ഭംഗിയായി നടത്തുന്നതിന് തീരുമാനിക്കുകയും ആയതിലേക്കു വിവിധ സബ്-കമ്മറ്റികള്‍ വെവ്വേറെ യോഗം കൂടുകയും അവരുടെ പ്രവര്‍ത്തന പദ്ധതികള്‍ തയ്യാറാക്കുകയും ചെയ്തു. 01-12-17 വെള്ളിയാഴ്ച വൈകിട്ട് 5 മണിക്ക് അടൂര്‍ സെന്‍ട്രല്‍ മൈതാനിയില്‍ ക്രിസ്മസ് സ്റ്റാര്‍ ഇടുന്നതിന്‌ തീരുമാനിച്ചു. അടുത്ത പൊതുയോഗം 11-12-17 തിങ്കളാഴ്ച വൈകിട്ട് 4 മണിക്ക് കരുവാറ്റ സെന്റ്‌ മേരീസ്‌ ഓര്‍ത്തഡോക്‍സ്‌ തീര്‍ത്ഥാടനപ്പള്ളിയില്‍ കൂടുവാന്‍ തീരുമാനിച്ചു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *