2017 ക്രിസ്മസ് ആഘോഷങ്ങളുടെ ആദ്യ ആലോചനായോഗം

2017 ലെ ക്രിസ്മസ് ആഘോഷങ്ങൾ  ഏതു രീതിയിൽ ആകണം എന്നു തീരുമാനിക്കുവാൻ ഒരു പൊതുയോഗം 22-11-17 വൈകിട്ട് 4 മണിക്ക് തിരുഹൃദയപ്പള്ളിയിൽ കൂടി. അടൂർ നഗരസഭാ അതിർത്തിക്കുള്ളിലുള്ള ദേവാലയങ്ങളുടെയും സ്ഥാപനങ്ങളുടെയും പ്രതിനിധികൾ യോഗത്തിൽ സന്നിഹിതരായിരുന്നു. കഴിഞ്ഞ വർഷത്തെ റിപ്പോർട്ടും കണക്കും വായിച്ചു പാസ്സാക്കി. ഈ വർഷത്തേക്കുള്ള കമ്മറ്റിയെ തെരഞ്ഞെടുത്തു. (2017 ലെ കമ്മറ്റി). ആവശ്യമെന്നു തോന്നിയാൽ കൂടുതൽ ആളുകളെ വിവിധ കമ്മറ്റികളിൽ ഉൾപ്പെടുത്തി വിപുലീകരിക്കുവാനുള്ള അധികാരം അതാതു കമ്മറ്റികളുടെ ചെയർമാനും കൺവീനർമാർക്കും നൽകി. മുൻവർഷത്തെപ്പോലെ മഹാ റാലിയും പൊതുസമ്മേളനവും ഈ വർഷവും ഉണ്ടാവണം എന്നായിരുന്നു പൊതുയോഗത്തിൽ ഉയർന്നുവന്ന പൊതുവികാരം. കൂടുതൽ ചർച്ചകൾക്കു വേണ്ടി അടുത്ത പൊതുയോഗം കണ്ണംകോട് സെന്റ് തോമസ് ഓർത്തഡോക്സ് കത്തീഡ്രലിൽ വച്ച് 27-11-17 തിങ്കളാഴ്ച്ച വൈകിട്ട് 4 മണിക്ക് കൂടുവാൻ തീരുമാനിച്ചു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *